LC-FC Simplex Patch cord LSZH/PVC SM/MM UPC และ APC
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีนเซินเจิ้น |
| ชื่อแบรนด์: | DF/OEM/Nuetral |
| ได้รับการรับรอง: | CE/ROHS/REACH/ISO9001/ISO14001 |
| หมายเลขรุ่น: | LC-FC Simplex สายแพทช์ |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | ต่อรองได้ |
|---|---|
| ราคา: | negotiable denpend on QTY |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องตุ่ม+กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการขึ้นอยู่กับ QTY |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | Western Union, T/T, MoneyGram/Paypal |
| สามารถในการผลิต: | 1,000pcs/วัน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| สินค้า NEC ผมเปีย: | LC-FC Simplex สายแพทช์ | ประเภทใบหน้าปิดท้าย: | UPC และ APC |
|---|---|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์: | เอสเอ็ม (G652、G655、G657); มม. (OM1-OM5) | เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 2.0、3.0หรือปรับแต่งเอง (Simplex/duplex) |
| การสูญเสียการแทรกแซง: | ≤0.3dB | การสูญเสียผลตอบแทน: | UPC SM≥50dB, APC SM≥ 60 dB, พีซี มม. ≥ 35 dB |
| การทำซ้ำ: | ≤ 0.1 | ความทนทาน: | ≤ 0.2dB |
| ความต้านแรงดึง: | 0.9 มม. >5N, 2.0 มม./3.0 มม. >70N | อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C~70°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40 ℃ ~ 80 ℃ | วัสดุฝักด้านนอก: | พีวีซี、LSZH、TPU |
| ความยาว: | 10M, 20M หรือกำหนดเอง | ตราไฟเบอร์: | คอร์นนิ่ง, YOFC, โอเอฟเอส, ดราก้า |
| เน้น: | สายพับพับไฟเบอร์ออปติกซิมเพล็กซ์ LC-FC,LSZH สายพลาสเตอร์ไฟเบอร์ออปติก PVC,SM MM UPC สายพับ APC |
||
รายละเอียดสินค้า
สายแพทช์ LC-FC Simplex LSZH/PVC SM/MM UPC และ APC
LC-FC Simplex Patch cord LSZH/PVC SM/MM UPC และ APC. สายแพทช์ใยแก้วนำแสงอัจฉริยะ LC พัฒนาขึ้นด้วยใยแก้วนำแสงแบบดูเพล็กซ์และหมุดทองแดงเพิ่มเติมสองตัวสำหรับการส่งสัญญาณและการจัดการ
การใช้งานสายแพทช์ LC-FC Simplex
- CATV
- เครือข่ายโทรคมนาคม
- การเชื่อมต่ออุปกรณ์แอคทีฟ
- เครือข่ายท้องถิ่น (LANS)
- เครือข่ายประมวลผลข้อมูล
- อุปกรณ์ทดสอบ
- เครือข่ายบริเวณกว้าง (WANS)
คุณสมบัติสายแพทช์ LC-FC Simplex
- การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนสูง
- ความสามารถในการแลกเปลี่ยนที่ดี
- ความทนทานที่ดี
- ความเสถียรของอุณหภูมิสูง
- มาตรฐาน: Telcordia GR-326-CORE
ข้อมูลจำเพาะสายแพทช์ LC-FC Simplex
| ประเภทปลาย | UPC และ APC |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์ | SM(G652 / G655 / G657);MM(OM1-OM5) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล | 2.0, 3.0 หรือปรับแต่งได้ (Simplex/duplex) |
| การสูญเสียการแทรก | ≤ 0.3 dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน | UPC SM≥50dB, APC SM≥ 60 dB, PC MM ≥ 35 dB |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | ≤ 0.1 |
| ความทนทาน | ≤ 0.2dB |
| ความสามารถในการแลกเปลี่ยน | ≤ 0.2dB |
| แรงดึง | สายเคเบิล 0.9 มม. > 5N สายเคเบิล 2.0/3.0 มม. > 70N |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃~70℃ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40℃~80℃ |
| วัสดุปลอกนอก | PVC, LSZH, TPU |
| รัศมีโค้งงอ (คงที่/ไดนามิก) | 10D/20D |
| ความยาว | ปรับแต่งได้ |
รูปภาพสายแพทช์ LC-FC Simplex
ทำไมต้องเลือก TAKFLY
ผู้ผลิตมืออาชีพ:
- ด้วยประสบการณ์การผลิตมากกว่า 25 ปีในผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสง
- พนักงานประกอบมากกว่า 450 คน มีประสบการณ์ 3 ปี
- วิศวกร R&D มากกว่า 10 คน
- เครื่องฉีดขึ้นรูปนำเข้าจากเยอรมนี 16 ชุด และสายการผลิต 16 สาย
- เครื่องทดสอบมากกว่า 30 ชุด: OTDR, 3D, VFL, เครื่องมือทดสอบ IL&RL; เครื่องทดสอบแรงดึง, เครื่องทดสอบแรงกด, เครื่องทดสอบกำลังไฟ, เครื่องตรวจสอบแสง ฯลฯ
- รับแบรนด์ OEM
- นิทรรศการ: OFC, ECOC, CommunicAsia, NETCOM, AFRICACOM, SVIAZ ICT, CommunicIndonesia, Global Source Electronic Exhibition ฯลฯ
การควบคุมคุณภาพ
- สุ่มตรวจวัตถุดิบที่เข้ามาตรวจสอบก่อนการผลิต
- ตรวจสอบเต็มรูปแบบหลังเสร็จสิ้นแต่ละกระบวนการ
- ตรวจสอบเต็มรูปแบบการผลิตครึ่งทาง
- ตรวจสอบเต็มรูปแบบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปก่อนบรรจุ
- สุ่มตรวจก่อนจัดส่ง
การจัดส่ง
- ตัวอย่าง: 1-3 วันทำการ
- คำสั่งซื้อการผลิตจำนวนมาก: 3-7 วันทำการ
- บรรจุภัณฑ์: ถุงพลาสติก, กล่อง และพาเลทมีให้เลือกตามคำขอของคุณ
คำถามที่พบบ่อย
คำถามที่ 1: ฉันจะรับแคตตาล็อกและรายการราคาของคุณได้อย่างไร?
คำตอบที่ 1: โปรดแจ้งอีเมลหรือผู้ติดต่อของคุณจากเว็บไซต์โดยตรงเพื่อรับแคตตาล็อกและรายการราคาของเรา
คำถามที่ 2: ฉันสามารถต่อรองราคาได้หรือไม่?
คำตอบที่ 2: ใช่ เราอาจพิจารณาส่วนลดสำหรับการขนส่งสินค้าผสมหลายตู้คอนเทนเนอร์
คำถามที่ 3: ค่าจัดส่งจะเท่าไหร่?
คำตอบที่ 3: ขึ้นอยู่กับขนาดของการจัดส่งและวิธีการจัดส่ง เราจะเสนอค่าใช้จ่ายตามที่คุณร้องขอ
คำถามที่ 4: ฉันสามารถเยี่ยมชมคุณได้หรือไม่?
คำตอบที่ 4: แน่นอน โรงงานของเราอยู่ในเซินเจิ้น ประเทศจีน โปรดติดต่อเราเพื่อทำการนัดหมาย
คำถามที่ 5: จะเกิดอะไรขึ้นหากมีปัญหาด้านคุณภาพเมื่อเราได้รับสินค้า?
คำตอบที่ 5: หากมีปัญหาด้านคุณภาพเมื่อคุณแกะกล่องสินค้า คุณสามารถถ่ายรูปเพื่อใช้อ้างอิงได้ แผนก QC ของเราจะตรวจสอบปัญหาและให้วิธีแก้ปัญหาที่ดีที่สุดแก่คุณ นอกจากนี้เราจะดำเนินการเพื่อปรับปรุงคุณภาพในอนาคต
คำถามที่ 6. เงื่อนไขการบรรจุภัณฑ์ของคุณคืออะไร?
คำตอบที่ 6: โดยทั่วไป เราจะบรรจุสินค้าของเราในกล่องพลาสติกและกล่อง และยังสามารถรับการบรรจุภัณฑ์ที่ปรับแต่งโดยลูกค้าได้
คำถามที่ 7. เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
คำตอบที่ 7: T/T 30% เป็นเงินมัดจำ และ 70% ก่อนจัดส่ง เราจะแสดงรูปถ่ายสินค้าและบรรจุภัณฑ์ให้คุณดูก่อนที่คุณจะชำระยอดคงเหลือ
คำถามที่ 8. เงื่อนไขการจัดส่งของคุณคืออะไร?
คำตอบที่ 8: EXW, FOB, CFR, CIF, DDU
คำถามที่ 9. ระยะเวลาในการจัดส่งของคุณเป็นอย่างไร?
คำตอบที่ 9: โดยทั่วไป จะใช้เวลา 5-7 วันทำการหลังจากได้รับเงินล่วงหน้าของคุณ ระยะเวลาในการจัดส่งที่แน่นอนขึ้นอยู่กับรายการและปริมาณของคำสั่งซื้อของคุณ
คำถามที่ 10. คุณสามารถผลิตตามตัวอย่างได้หรือไม่?
คำตอบที่ 10: ใช่ เราสามารถผลิตตามตัวอย่างหรือแบบทางเทคนิคของคุณได้
หากคุณสนใจในผลิตภัณฑ์ของเราหรือมีข้อสงสัยใดๆ โปรดอย่าลังเลที่จะติดต่อฉันได้ตลอดเวลา!
การให้คะแนนและความคิดเห็น
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




คะแนนโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด