FTTH Drop Cable Patchcord G657A1 LZOH SC/APC-SC/APC, 3.0*2.0mm สายไมเนเจอร์
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีนเซินเจิ้น |
| ชื่อแบรนด์: | DF/OEM/Nuetral |
| ได้รับการรับรอง: | CE/ROHS/REACH/ISO9001/ISO14001 |
| หมายเลขรุ่น: | TK-PC-48F-SC-OS2-50M |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | ต่อรองได้ |
|---|---|
| ราคา: | negotiable denpend on QTY |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องตุ่ม+กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการขึ้นอยู่กับ QTY |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | Western Union, T/T, MoneyGram/Paypal |
| สามารถในการผลิต: | 1,000pcs/วัน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ชื่อสินค้า: | สายเคเบิลหล่น FTTH Patchcord G657A1 LZOH SC/APC-SC/APC | พิมพ์: | เซาท์แคโรไลนา/เอพีซี(1310) |
|---|---|---|---|
| จบหน้า: | IEC 61300-3-35 | การสูญเสียการแทรก: | ≤0.3 dB + 0.36 dB/ km*L(กม.) @ 1310nm ≤0.3 dB + 0.25 dB/ km *L(กม.) @ 1550nm |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | ≥60dB | ความทนทาน (1,000 การผสมพันธุ์): | เพิ่มสูงสุด 0.2dB |
| อุณหภูมิการติดตั้ง: | -10 ℃~+60 ℃ | อุณหภูมิในการทำงาน: | -25 ℃ ~ 70 ℃ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40 ℃ ~ 75 ℃ | วัสดุฝักด้านนอก: | LSZH สีดำ |
| ความยาว: | ปรับแต่ง | ตราไฟเบอร์: | คอร์นนิ่ง, YOFC, โอเอฟเอส, ดราก้า |
| เน้น: | สาย FTTH ดรอป G657A1 SC/APC,สายไฟเบอร์ออปติก แพทชคอร์ด ไม่ใช้อัตราสาร,SC/APC patchcord 3.0*2.0mm LZOH |
||
รายละเอียดสินค้า
FTTH Drop Cable Patchcord G657A1 LZOH SC/APC-SC/APC, 3.0*2.0mm สายไมเนเจอร์
FTTH Drop Cable แพทชคอร์ดคําอธิบาย
สายดรอป Fast Connect มีการออกแบบกันการสั่นสะเทือน ซึ่งทําให้ลูกค้าสามารถติดต่อและเล่นได้ (ไม่ต้องผสม) ช่วยให้ลูกค้าใช้งานได้เร็ว และลดเวลามันรับประกันความน่าเชื่อถือและความยาวนานของเครือข่ายสูง.
FTTH Drop Cable แพทชคอร์ดคุณสมบัติ
- กว้างขวางสนามโหมด: 8.6um±0.4um ที่ 1310nm
- กว้างคลุม: 125.0mm±0.7mm
- กว้างคลุม: 245um±10um
- ความผิดพลาดของความเหมาะสมของเคลือบ: ≤ 12.5um
- ความยาวคลื่นตัด: ≤ 1260nm
- คออฟเฟกชั่นความอ่อนแอ: 1310≤0.4 dB 1550≤0.3 dB
ข้อมูลเคเบิล FTTH
- จํานวนเส้นใย: 1 หลัก
- ประเภทเส้นใย: G657A1
- วัสดุส่วนความแข็งแรง: FRP
- กว้าง: 0.4mm
กล่องภายนอก:
- วัสดุ: LSZH สีดํา
- ขนาดสายเคเบิล: 3.0 * 2.0 มิลลิเมตร
คุณสมบัติและประโยชน์ของเครื่องเชื่อม
- การใช้งานอย่างรวดเร็ว พล๊อก แอนด์ เพลย์
- ป้องกัน IP67
- การออกแบบป้องกันการสั่น
- การออกแบบการป้องกันและแนวทางของ Ferrule
- การติดตั้งและถอดติดตั้งง่าย
รายละเอียดการทดสอบ
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภท | SC/APC ((1310) |
| การสูญเสียการใส่ | ≤0.3 dB + 0.36 dB/km*L(km) @ 1310nm ≤0.3 dB + 0.25 dB/km *L(km @ 1550nm |
| ผลกําไรเสีย | ≥ 60dB |
| หน้าปลาย | IEC 61300-3-35 |
| ความทนทาน ((1000 การจับคู่) | 0.2dB มากที่สุด |
| อุณหภูมิการติดตั้ง | -10°C+60°C |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ~ 70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40 °C ~ 75 °C |
| การดึงสาย | 80N |
ผลงานไฟเบอร์ออปติก
| ความแข็งแรงในการดึง | ระยะยาว ((N) | 40 |
|---|---|---|
| ระยะสั้น ((N) | 80 | |
| อุตสาหะบด | ระยะยาว ((N) | 500 |
| ระยะสั้น ((N) | 1000 | |
| ความยาวคลื่น ((nm) | 1310/1550 | |
| การอ่อนแอ (dB) | 0.4/0.3 | |
| กว้างคลุม ((um) | 125±1 | |
| การเคลือบไม่เป็นวงกลม | ≤1.0% | |
| กว้างคลุม ((um) | 242±7 |
FTTH Drop Cable Patchcord ภาพ
ทําไมต้องเลือก TAKFLY?
ผู้ผลิตมืออาชีพ:
- มีประสบการณ์ในการผลิตสินค้าไฟเบอร์ออปติกมากกว่า 25 ปี
- พนักงานประกอบงานกว่า 450 คน มีประสบการณ์ 3 ปี
- กว่า 10 วิศวกรวิจัยและพัฒนา
- 16 ชุด อุปกรณ์ฉีดที่นําเข้าจากเยอรมนี และ 16 สายการผลิต
- เครื่องทดสอบมากกว่า 30 ชุด: เครื่องทดสอบ OTDR,3D,VFL,IL&RL; เครื่องทดสอบความแรงความตึงเครียด, เครื่องทดสอบความต้านทานการบด, เครื่องทดสอบเมตรพลังงาน, เครื่องตรวจสอบแสง เป็นต้น
- OEM แบรนด์เป็นที่ยอมรับ
- งานแสดงสินค้า: OFC, ECOC, CommunicAsia, NETCOM, AFRICACOM, SVIAZ ICT, CommunicIndonesia, Global Soure Electronic Exhibition เป็นต้น
การควบคุมคุณภาพ
- ตรวจสอบจุดของวัตถุดิบเข้า การตรวจสอบก่อนการผลิต
- ตรวจสอบอย่างครบถ้วนหลังจากที่ทุกกระบวนการแยกแยกจบ
- ตรวจสอบผลิตครึ่งเสร็จ
- ตรวจสอบผลิตภัณฑ์เสร็จอย่างครบถ้วน ก่อนบรรจุ
- การตรวจสอบตรงก่อนการส่ง
การจัดส่ง
- ตัวอย่าง: 1-3 วันทําการ
- สั่งผลิตจํานวนมาก: 3-7 วันทําการ
- การบรรจุ: ถุงพลาสติก, กระป๋องกล่องและพัลเล็ตมีตามคําขอของคุณ
FAQ
Q1: ผมสามารถหารายการและรายการราคาของคุณได้อย่างไร?
A1: กรุณาบอกเราอีเมลของคุณหรือติดต่อจากเว็บไซต์โดยตรงสําหรับรายการและรายการราคาของเรา
Q2: ผมสามารถเจรจาราคาได้หรือไม่?
A2: ใช่ เราอาจพิจารณาลดราคาสําหรับคอนเทนเนอร์หลายคอนเทนเนอร์
Q3: ค่าบริการส่งจะเท่าไหร่?
A3: มันขึ้นอยู่กับขนาดของสินค้าของคุณและวิธีการส่ง. เราจะนําเสนอค่าธรรมเนียมให้คุณตามที่คุณขอ
Q4: ผมมาเยี่ยมคุณได้มั้ย?
A4: แน่นอน, โรงงานของเราอยู่ในเชนเจน, จีน. กรุณาติดต่อเราเพื่อนัดหมาย
Q5: ถ้ามีปัญหาคุณภาพเมื่อเราได้รับสินค้า?
A5: หากมีปัญหา quantity เมื่อคุณ un-package สินค้า, คุณสามารถถ่ายภาพสําหรับการอ้างอิงของเรา, กรม QC ของเราจะตรวจสอบปัญหาและให้คําตอบที่ดีที่สุดให้คุณ,นอกจากนี้ เรายังจะดําเนินการเพื่อปรับปรุงคุณภาพในอนาคต
Q6. สถานะการบรรจุของท่านคืออะไร?
A6: โดยทั่วไป, เราบรรจุสินค้าของเราในกล่องกระจกและกล่องกล่อง, และยังสามารถรับการปรับเปลี่ยนการบรรจุโดยลูกค้า
คําถามที่ 7 เงื่อนไขการชําระเงินของคุณคืออะไร?
A7: T / T 30% เป็นเงินฝาก และ 70% ก่อนการจัดส่ง เราจะแสดงให้คุณเห็นภาพของสินค้าและแพคเกจก่อนที่คุณจ่ายเงินที่เหลือ
ส.8. สัญญาในการจัดส่งของคุณคืออะไร?
A8: EXW, FOB, CFR, CIF DDU
Q9 แล้วเวลาจัดส่งของคุณล่ะ?
A9: โดยทั่วไปมันจะใช้เวลา 5-7 วันทําการหลังจากได้รับการชําระเงินล่วงหน้าของคุณ. เวลาในการจัดส่งเฉพาะจะขึ้นอยู่กับรายการและปริมาณของคําสั่งของคุณ
Q10 คุณสามารถผลิตตามตัวอย่างได้หรือไม่
A10: ใช่, เราสามารถผลิตโดยตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ
หากคุณสนใจสินค้าของเรา หรือมีข้อสงสัยใดๆ ก็ติดต่อผมได้ตลอดเวลา
การให้คะแนนและความคิดเห็น
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




คะแนนโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด