EC-LC Fiber Optic Patch cord UPC/APC LSZH/PVC Jacket
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีนเซินเจิ้น |
| ชื่อแบรนด์: | DF/OEM/Nuetral |
| ได้รับการรับรอง: | CE/ROHS/REACH/ISO9001/ISO14001 |
| หมายเลขรุ่น: | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก EC-LC แจ็คเก็ต UPC / APC LSZH / PVC |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | ต่อรองได้ |
|---|---|
| ราคา: | negotiable denpend on QTY |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องตุ่ม+กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการขึ้นอยู่กับ QTY |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | Western Union, T/T, MoneyGram/Paypal |
| สามารถในการผลิต: | 1,000pcs/วัน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ชื่อสินค้า: | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก EC-LC | การสูญเสียการแทรกแซง: | ≤0.3dB |
|---|---|---|---|
| การสูญเสียผลตอบแทน: | UPC SM≥50dB, APC SM≥ 60 dB, พีซี มม. ≥ 35 dB | ประเภทไฟเบอร์: | เอสเอ็ม (G652、G655、G657); มม. (OM1-OM5) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 2.0、3.0 หรือปรับแต่งเอง (ซิมเพล็กซ์/ดูเพล็กซ์) | ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
| วัสดุแจ็คเก็ต: | LSZH/พีวีซี | สี: | สีเหลืองหรือปรับแต่ง |
| ความยาวคลื่น: | 1310 นาโนเมตร, 1550 นาโนเมตร | ความยาว: | 10M, 20M หรือกำหนดเอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C~70°C | เส้นผ่านศูนย์กลางของไฟเบอร์: | 9/125 |
| ตราไฟเบอร์: | คอร์นนิ่ง, YOFC, โอเอฟเอส, ดราก้า | ||
รายละเอียดสินค้า
สายแพทช์คอร์ปไฟเบอร์ออปติก EC-LC ขั้วต่อ UPC/APC เปลือกหุ้ม LSZH/PVC
EC-LCสายแพทช์คอร์ป คำอธิบาย
สายแพทช์คอร์ปไฟเบอร์ออปติกคือสายเคเบิลที่มีปลายทั้งสองด้านติดตั้งขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ซึ่งช่วยให้การเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์เครือข่ายใยแก้วนำแสงกับอุปกรณ์ และอุปกรณ์กับสายแพทช์คอร์ป การใช้งานที่ง่ายและความสะดวกสบายทำให้เป็นผลิตภัณฑ์ที่ขาดไม่ได้ในบรรดาผลิตภัณฑ์แบบพาสซีฟสำหรับการสร้างเครือข่ายใยแก้วนำแสง
EC-LCสายแพทช์คอร์ปการใช้งาน
- CATV
- เครือข่ายโทรคมนาคม
- การเชื่อมต่ออุปกรณ์แอคทีฟ
- เครือข่ายท้องถิ่น (LANS)
- เครือข่ายประมวลผลข้อมูล
- อุปกรณ์ทดสอบ
- เครือข่ายบริเวณกว้าง (WANS)
EC-LCสายแพทช์คอร์ปคุณสมบัติ
- การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนสูง
- ความสามารถในการแลกเปลี่ยนที่ดี
- ความทนทานที่ดี
- ความเสถียรของอุณหภูมิสูง
- มาตรฐาน: Telcordia GR-326-CORE
EC-LCสายแพทช์คอร์ปข้อมูลจำเพาะ
| ประเภทหน้าปลาย | UPC และ APC |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์ | SM(G652 / G655 / G657);MM(OM1-OM5) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล |
2.0, 3.0 หรือปรับแต่งได้ (Simplex/duplex)
|
| การสูญเสียการแทรก | ≤ 0.3 dB |
| การสูญเสียการสะท้อน | UPC SM≥50dB, APC SM≥ 60 dB, PC MM ≥ 35 dB |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | ≤ 0.1 |
| ความทนทาน | ≤ 0.2dB |
| ความสามารถในการแลกเปลี่ยน | ≤ 0.2dB |
| แรงดึง | สายเคเบิล 0.9 มม. > 5N สายเคเบิล 2.0/3.0 มม. > 70N |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃~70℃ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40℃~80℃ |
| วัสดุเปลือกนอก | PVC/LSZH หรือปรับแต่งได้ |
| รัศมีโค้งงอ (คงที่/พลวัต) | 10D/20D |
| ความยาว | ปรับแต่งได้ |
EC-LCสายแพทช์คอร์ปรูปภาพ
ทำไมต้องเลือก TAKFLY
ผู้ผลิตมืออาชีพ:
- ด้วยประสบการณ์การผลิตผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงมากกว่า 25 ปี
- พนักงานประกอบมากกว่า 450 คน มีประสบการณ์ 3 ปี
- วิศวกร R&D มากกว่า 10 คน
- เครื่องฉีดขึ้นรูปนำเข้าจากเยอรมนี 16 ชุด และสายการผลิต 16 สาย
- เครื่องทดสอบมากกว่า 30 ชุด: OTDR, 3D, VFL, เครื่องมือทดสอบ IL&RL; เครื่องทดสอบแรงดึง, เครื่องทดสอบแรงกด, เครื่องวัดกำลัง, เครื่องตรวจสอบแสง ฯลฯ
- รับแบรนด์ OEM
- งานแสดงสินค้า: OFC, ECOC, CommunicAsia, NETCOM, AFRICACOM, SVIAZ ICT, CommunicIndonesia, Global Soure Electronic Exhibition ฯลฯ
การควบคุมคุณภาพ:
- สุ่มตรวจการตรวจสอบวัตถุดิบขาเข้าก่อนการผลิต
- ตรวจสอบทั้งหมดหลังจากการผลิตแต่ละขั้นตอนเสร็จสิ้น
- ตรวจสอบการผลิตครึ่งทางเสร็จสมบูรณ์
- ตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปทั้งหมดก่อนบรรจุ
- สุ่มตรวจก่อนจัดส่ง
การจัดส่ง:
- ตัวอย่าง: 1-3 วันทำการ
- คำสั่งซื้อการผลิตจำนวนมาก: 3-7 วันทำการ
- บรรจุภัณฑ์: ถุงพลาสติก, กล่อง และพาเลทมีให้เลือกตามคำขอของคุณ
หากคุณสนใจในผลิตภัณฑ์ของเราหรือมีข้อสงสัยใดๆ โปรดติดต่อฉันได้ตลอดเวลา!
การให้คะแนนและความคิดเห็น
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




คะแนนโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด