EC-EC Simplex Fiber Optic Patch cord UPC SM PVC/LSZH/TPU
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีนเซินเจิ้น |
| ชื่อแบรนด์: | DF/OEM/Nuetral |
| ได้รับการรับรอง: | CE/ROHS/REACH/ISO9001/ISO14001 |
| หมายเลขรุ่น: | สายแพทช์ EC-EC Simplex |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | ต่อรองได้ |
|---|---|
| ราคา: | negotiable denpend on QTY |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องตุ่ม+กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการขึ้นอยู่กับ QTY |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | Western Union,T/T,MoneyGram/Paypal |
| สามารถในการผลิต: | 1,000pcs/วัน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ชื่อสินค้า: | สายแพทช์ EC-EC Simplex | การสูญเสียการแทรกแซง: | ≤0.3dB |
|---|---|---|---|
| การสูญเสียผลตอบแทน: | UPC SM ≥50dB 、APC SM ≥ 60dB 、UPC มม. ≥ 35dB | เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 2.0、3.0 หรือปรับแต่งเอง (ซิมเพล็กซ์/ดูเพล็กซ์) |
| ประเภทไฟเบอร์: | เอสเอ็ม (G652、G655、G657); มม. (OM1-OM5) | วัสดุแจ็คเก็ต: | พีวีซี、LSZH、TPU |
| สี: | สีฟ้าหรืออื่นๆ | วัสดุสายเคเบิล: | ท่อสแตนเลส PVC/LSZH |
| รัศมี: | 10วัน/20วัน | อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C~70°C |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของไฟเบอร์: | 50/125 | ความต้านแรงดึง: | >70N |
| ระดับ: | เกรดโทรคมนาคม | ใบรับรอง: | CE/ROHS/ถึง |
รายละเอียดสินค้า
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบซิมเพล็กซ์ EC-EC UPC SM PVC/LSZH/TPU
สายแพทช์ซิมเพล็กซ์ EC-EC คำอธิบาย:
สายแพทช์ซิมเพล็กซ์ EC-EC คือสายเคเบิลที่มีปลายทั้งสองด้านเข้าหัวด้วยคอนเน็กเตอร์ใยแก้วนำแสง EC สองตัว ซึ่งช่วยให้สามารถเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์เครือข่ายใยแก้วนำแสงกับอุปกรณ์ และระหว่างอุปกรณ์กับสายแพทช์ การใช้งานที่ง่ายและความสะดวกทำให้เป็นผลิตภัณฑ์ที่ขาดไม่ได้ในกลุ่มผลิตภัณฑ์พาสซีฟสำหรับการก่อสร้างเครือข่ายใยแก้วนำแสง
สายแพทช์ซิมเพล็กซ์ EC-EC การใช้งาน:
-
เคเบิลทีวี
-
เครือข่ายโทรคมนาคม
-
การเชื่อมต่ออุปกรณ์แอคทีฟ
-
เครือข่ายท้องถิ่น (LANS)
-
เครือข่ายประมวลผลข้อมูล
-
อุปกรณ์ทดสอบ
-
เครือข่ายบริเวณกว้าง (WANS)
สายแพทช์ซิมเพล็กซ์ EC-EC คุณสมบัติ:
- ประเภทคอนเน็กเตอร์ SC, LC, FC, ST, E2000 เป็นต้น เป็นทางเลือก
-
ความสามารถในการแลกเปลี่ยนที่ดี
-
ความทนทานที่ดี
-
ความเสถียรที่อุณหภูมิสูง
-
มาตรฐาน: Telcordia GR-326-CORE
สายแพทช์ซิมเพล็กซ์ EC-EC พารามิเตอร์:
| ประเภทหน้าปลาย | UPC และ APC |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์ | SM(G652 / G655 / G657);MM(OM1-OM5) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล | 2.0/3.0 มม. หรือปรับแต่งได้ |
| การสูญเสียการแทรก | ≤ 0.3 dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน | UPC SM≥50dB, APC SM≥ 60 dB, PC MM ≥ 35 dB |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | ≤ 0.1 |
| ความทนทาน | ≤ 0.2dB |
| ความสามารถในการแลกเปลี่ยน | ≤ 0.2dB |
| แรงดึง | สายเคเบิล 0.9 มม. > 5N;สายเคเบิล 2.0/3.0 มม. > 70N |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃~70℃ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40℃~80℃ |
| วัสดุเปลือกนอก | PVC/LSZH หรือปรับแต่งได้ |
| รัศมีโค้งงอ (สถิต/พลวัต) | 10D/20D |
| ความยาว | ปรับแต่งได้ |
EC-EC สายแพทช์ซิมเพล็กซ์ รูปภาพ
ทำไมต้องเลือก TAKFLY - ข้อได้เปรียบดังนี้:
ผู้ผลิตมืออาชีพ:
- ด้วยประสบการณ์การผลิตผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงมากกว่า 25 ปี
- พนักงานประกอบมากกว่า 500 คน มีประสบการณ์ 5 ปี
- วิศวกร R&D มากกว่า 10 คน
- เครื่องฉีดขึ้นรูปนำเข้าจากเยอรมนี 16 เครื่อง และสายการผลิต 16 สาย
- เครื่องทดสอบมากกว่า 30 ชุด: OTDR, 3D, VFL, เครื่องมือทดสอบ IL & RL; เครื่องทดสอบแรงดึง, เครื่องทดสอบความต้านทานการบด, เครื่องทดสอบ Power meter, เครื่องตรวจสอบแสง ฯลฯ
- แบรนด์ OEM เป็นที่ยอมรับ
- นิทรรศการ: OFC, ECOC, CommunicAsia, NETCOM, AFRICACOM, SVIAZ ICT, CommunicIndonesia, Global Source Electronic Exhibition ฯลฯ
การควบคุมคุณภาพ:
- สุ่มตรวจการตรวจสอบวัตถุดิบที่เข้ามา ก่อนการผลิต
- ตรวจสอบเต็มรูปแบบ หลังเสร็จสิ้นแต่ละกระบวนการ
- ตรวจสอบครึ่งทางของการผลิตเต็มรูปแบบ
- ตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปเต็มรูปแบบ ก่อนบรรจุ
- สุ่มตรวจ ก่อนจัดส่ง
การจัดส่ง:
- ตัวอย่าง: 1-3 วันทำการ
- คำสั่งซื้อการผลิตจำนวนมาก: 3-7 วันทำการ
- บรรจุภัณฑ์: ถุงพลาสติก, กล่อง และพาเลท มีให้เลือกตามคำขอของคุณ
หากคุณสนใจในผลิตภัณฑ์ของเรา หรือมีข้อสงสัยใดๆ โปรดติดต่อฉันได้ตลอดเวลา!
การให้คะแนนและความคิดเห็น
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




คะแนนโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด