EC-EC Duplex Fiber Optic Patch cord UPC SM PVC/LSZH/TPU
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีนเซินเจิ้น |
| ชื่อแบรนด์: | DF/OEM/Nuetral |
| ได้รับการรับรอง: | CE/ROHS/REACH/ISO9001/ISO14001 |
| หมายเลขรุ่น: | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก EC-EC ดูเพล็กซ์ |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | ต่อรองได้ |
|---|---|
| ราคา: | negotiable denpend on QTY |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องตุ่ม+กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการขึ้นอยู่กับ QTY |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | Western Union,T/T,MoneyGram/Paypal |
| สามารถในการผลิต: | 1,000pcs/วัน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ชื่อสินค้า: | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก EC-EC ดูเพล็กซ์ | การสูญเสียการแทรกแซง: | ≤0.3dB |
|---|---|---|---|
| การสูญเสียผลตอบแทน: | UPC SM ≥50dB 、APC SM ≥ 60dB 、UPC มม. ≥ 35dB | เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 2.0、3.0 หรือปรับแต่งเอง (ซิมเพล็กซ์/ดูเพล็กซ์) |
| ประเภทไฟเบอร์: | เอสเอ็ม (G652、G655、G657); มม. (OM1-OM5) | วัสดุแจ็คเก็ต: | พีวีซี、LSZH、TPU |
| สี: | สีฟ้าหรืออื่นๆ | วัสดุสายเคเบิล: | ท่อสแตนเลส PVC/LSZH |
| รัศมี: | 10วัน/20วัน | อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C~70°C |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของไฟเบอร์: | 50/125 | ความต้านแรงดึง: | >70N |
| ระดับ: | เกรดโทรคมนาคม | ใบรับรอง: | CE/ROHS/ถึง |
รายละเอียดสินค้า
EC-EC คอนโดพลาสซ์ไฟเบอร์ออปติก UPC SM PVC/LSZH/TPU
EC-EC Duplex Patchcord อธิบาย:
สายพับไฟเบอร์ออปติก คือสายไฟเบอร์ที่มีปลายทั้งสองปลายจบด้วยสายเชื่อมไฟเบอร์ออปติก ซึ่งทําให้เชื่อมระหว่างอุปกรณ์เครือข่ายออปติก และอุปกรณ์และอุปกรณ์และสายพับการใช้งานง่ายและสะดวกสบายทําให้มันเป็นสิ่งจําเป็นเป็นหนึ่งในผลิตภัณฑ์ที่ไม่ใช้ในการก่อสร้างเครือข่ายแสง
สังคม-สังคมDuplex แพทชคอร์ดการใช้งาน:
-
CATV
-
เครือข่ายโทรคมนาคม
-
การปิดอุปกรณ์ที่ทํางาน
-
เครือข่ายพื้นที่ท้องถิ่น (LANS)
-
เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
-
อุปกรณ์ทดสอบ
-
เครือข่ายพื้นที่กว้าง (WANS)
สังคม-สังคมDuplex แพทชคอร์ดลักษณะ:
- ประเภทเครื่องเชื่อม SC, LC, FC, ST, E2000 ฯลฯ เป็นตัวเลือก
-
ความสามารถในการแลกเปลี่ยนที่ดี
-
ความทนทานที่ดี
-
ความมั่นคงในอุณหภูมิสูง
-
มาตรฐาน:Telcordia GR-326-CORE
สังคม-สังคมDuplex แพทชคอร์ดปริมาตร:
| ประเภทหน้าปลาย | UPC และ APC |
|---|---|
| ประเภทเส้นใย | SM ((G652 / G655 / G657);MM ((OM1-OM5) |
| กว้างของเคเบิล | 2.0/3.0 มิลลิเมตร หรือตามความต้องการ |
| การสูญเสียการใส่ | ≤ 0.3 dB |
| ผลกําไรเสีย | UPC SM≥50 dB, APC SM≥60 dB, PC MM ≥35 dB |
| ความซ้ํา | ≤ 0.1 |
| ความทนทาน | ≤ 0.2dB |
| การเปลี่ยนกัน | ≤ 0.2dB |
| ความแข็งแรงในการดึง | 0สายเคเบิล 9 มม> 5N; สายเคเบิล 2.0/3.0 มม> 70N |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ~ 70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40 °C ~ 80 °C |
| วัสดุของเปลือกนอก | PVC/LSZH หรือตามความต้องการ |
| แพร่เส้นโค้ง ((สตาติก/ไดนามิก) | 10D/20D |
| ความยาว | ปรับแต่ง |
สังคม-สังคมDuplex Patchcord ภาพ
![]()
![]()
ทําไมต้องเลือก TAKFLY - ข้อดีดังนี้:
ผู้ผลิตมืออาชีพ:
- มีประสบการณ์ในการผลิตสินค้าไฟเบอร์ออปติกมากกว่า 25 ปี
- มีคนประกอบงานกว่า 500 คน มีประสบการณ์ 5 ปี
- กว่า 10 วิศวกร R & D;
- 16 ชุดของเยอรมนีนําเข้าเครื่องฉีดและ 16 สายการผลิต;
- เครื่องทดสอบมากกว่า 30 ชุด: เครื่องทดสอบ OTDR, 3D, VFL, IL & RL; เครื่องทดสอบความแข็งแรงในการยืดหยุ่น, เครื่องทดสอบความต้านทานการบด, เครื่องทดสอบเมตรพลังงาน, เครื่องตรวจสอบแสง เป็นต้น
- แบรนด์ OEM เป็นที่ยอมรับได้
- งานแสดงสินค้า: OFC, ECOC, CommunicAsia, NETCOM, AFRICACOM, SVIAZ ICT, CommunicIndonesia, งานแสดงสินค้าอิเล็กทรอนิกส์แหล่งโลก เป็นต้น
การควบคุมคุณภาพ:
- ตรวจสอบสถานที่ของวัสดุแพร่ที่เข้าตรวจสอบก่อนการผลิต
- ตรวจสอบอย่างครบถ้วนหลังจากที่กระบวนการแต่ละครั้งเสร็จสิ้น
- ตรวจสอบการผลิตครึ่งเสร็จ
- ตรวจสอบผลิตภัณฑ์เสร็จอย่างครบถ้วน ก่อนบรรจุ
- การตรวจสอบจุดก่อนการส่ง
ส่ง:
- ตัวอย่าง: 1-3 วันทําการ
- สั่งผลิตจํานวนมาก: 3-7 วันทําการ
- การบรรจุ: ถุงพลาสติก, กระป๋องและพัลเล็ตมีให้เลือกตามคําขอของคุณ
หากคุณสนใจสินค้าของเรา หรือมีข้อสงสัยใดๆ ก็ติดต่อผมได้ตลอดเวลา
การให้คะแนนและความคิดเห็น
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




คะแนนโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด