สายแพตช์ไฟเบอร์ MPO MTP แบบหลายคอร์สำเร็จรูปสำหรับแอปพลิเคชันศูนย์ข้อมูลความหนาแน่นสูง
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | เซินเจิ้นประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์: | Takfly/OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE, ISO, RoHS, GS |
| หมายเลขรุ่น: | สายแพทช์ MPO / MTP |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
|---|---|
| ราคา: | US $9.88-US $19.88/ Pcs |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กระเป๋า PP จากนั้นในกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 3-7วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/C, ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล |
| สามารถในการผลิต: | 50,000 ชิ้น / เดือน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| แกนกลาง: | มัลติคอร์ | ขั้วต่อ A: | เซาท์แคโรไลนา |
|---|---|---|---|
| ขั้วต่อ B: | เอ็มพีโอ/เอ็มทีพี | โหมดไฟเบอร์: | 50/125um |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 0.9/2.0/3.0 | ประเภทโปแลนด์: | PC/APC |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | มม./พีซี: 20dB/SM/APC: 60dB | การสูญเสียการแทรก: | สูงสุด 0.35dB (ชนิด 0.15dB) |
| วัสดุฝักด้านนอก: | PVC/LSZH | รัศมีการโค้งงอแบบสถิต/แบบไดนามิก: | 10วัน/20วัน |
| รหัส HS: | 854470000 | เพศ: | ชาย/หญิง |
รายละเอียดสินค้า
ออกแบบมาสําหรับสภาพแวดล้อมศูนย์ข้อมูลความหนาแน่นสูง สายพับ MPO / MTP มีสายไฟเบอร์หลายแกนที่จบก่อนด้วยเครื่องเชื่อม MPO / MTP ในทั้งสองปลายช่วยประหยัดพื้นที่และทําให้การจัดการสายไฟฟ้าง่ายTakfly ให้บริการสายพับพับ MPO/MTP ที่มีให้เลือกเต็มรูปแบบ โดยมีบริการการปรับแต่งชั้นสูง ที่ครอบคลุมประเภทเคเบิล รูปแบบการส่งสัญญาณ ประเภทเครื่องเชื่อม และขั้วขั้ว
- CATV วิดีโอและมัลติมีเดีย
- เครือข่ายโทรคมนาคม
- อุปกรณ์ที่ใช้งาน / อินเตอร์เฟซทรานซิเวอร์
- โหมดการส่งแบบไม่สมอง (ATM)
- Gigabit Ethernet
- อุตสาหกรรมและทหาร
- การติดตั้งสถานที่
- การเชื่อมโยงระหว่างกันสําหรับโมดูล O/E
- การเชื่อมต่ออินเตอร์ฟรามสวิทช์ออปติก
- การเชื่อมต่อทางออนไลน์แบบปานกลางระหว่าง PC Card และ แพทช์แพนเนล
- สอดคล้องกับ IEC61754-7
- สอดคล้องกับ EIA/TIA-604-5
- ปิ้นนําความแม่นยําสูงสําหรับการสอดคล้องอย่างแม่นยํา
- การออกแบบที่คอมแพคต์ สายใยสูงสุด 4/8/12/16/24/32/48/72
- ประเภทสายไฟฟ้าออปติก: สายไฟฟ้าริบบอน, สายไฟฟ้าริบบอน, สายไฟฟ้ามิเนีย Breakout เป็นต้น
| ปริมาตร | MPO/MTP | LC / SC / ST / FC |
|---|---|---|
| ประเภทหน้าท้าย | PC และ APC | UPC และ APC |
| ประเภทเส้นใย | SM (G652, G655, G657); MM (OM1-OM5) | เหมือนกัน |
| จํานวนหลัก | 4, 8, 12, 16, 24, 32, 48, 72 | 1 (เส้นใยเดียว) |
| กว้างของเคเบิล | สายเคเบิลกลมขนาดเล็ก ≤5.0 mm สายเทป: ≤2.5×5.0 มิลลิเมตร |
0.6 มิลลิเมตร, 0.9 มิลลิเมตร, 2.0 มิลลิเมตร, 3.0 มิลลิเมตร |
| การสูญเสียการใส่ (ทั่วไป / มากที่สุด) | ความสูญเสียต่ํา: 0.2 / 0.35 dB มาตรฐาน: 0.3 dB (ทั่วไป) |
0.3 dB (ทั่วไป) |
| ผลกําไรเสีย (นาที) | APC SM: 60 dB PC MM: 20 dB |
UPC SM: 50 dB UPC MM: 25 dB |
| วัสดุของเปลือกนอก | PVC / LSZH | PVC / LSZH |
- ประเภทเครื่องเชื่อม: SC / FC / LC / ST / MPO / MTP / MU / MTRJ / E2000 / SMA
- ประเภทโหมด: โหมดเดียว (UPC และ APC) / โหมดหลาย (PC)
- กว้างเคเบิล: 0.9 / 2.0 / 3.0 mm (สามารถปรับเปลี่ยนกว้างอื่น ๆ)
- วัสดุเคลือบ: PVC / LSZH
- จํานวนเส้นใย: ธรรมดา / ดับเพล็กซ์ / 4 หลัก / 6 หลัก / 8 หลัก / 12 หลัก / 24 หลัก / 48 หลัก / 96 หลัก และอื่น ๆ
- ประเภทเคเบิล: G652D / G657A1 / G657A2 / G655 / OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5
- ความยาวของสายพับ: ตามความต้องการของคุณ
- เครื่องเชื่อม MPO/MTP ควรบอกเราวิธีการใด (ชนิด A / B ประเภท / C ประเภท) เพศชายหรือเพศหญิง จํานวนเส้นใย (4/8/12/16/24/32 เส้นใย)
- รายละเอียดของรายละเอียด
- ประเภท: หมูหาง/สายพับ/กล่อง LGX/แผ่นพับ
A: การผลิตของเราเป็นไปตามมาตรฐาน IEC, ยุโรป. CE, ISO, RoHS, CPR และ ANATEL ได้รับการรับรอง ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดคือการทดสอบ 100% ก่อนการจัดส่ง
A: MOQ สามารถเป็น 1 pcs แต่ราคาไม่แข่งขัน. จํานวนมากขึ้น, ราคาจะแข่งขันมากขึ้น.
ตอบ: มันขึ้นอยู่กับปริมาณและผลิตภัณฑ์ สําหรับสายพัดพลาสต์ไฟเบอร์ออปติก, เวลานําสามารถเป็น 2-3 วันทํางานภายใน 5000 pcs. เราเก็บสินค้าปกติในคลัง. นอกจากนี้,เราสามารถจัดการกับคําสั่งด่วนได้.
ตอบ: ครับ เราสามารถจัดส่งทางอากาศ, DHL, TNT, UPC, FEDEX ฯลฯ สําหรับปริมาณมากเราจะจัดส่งทางทะเล เราสามารถนําราคาพร้อมกับขนส่งและเวลานําให้คุณหลังจากที่คุณบอกเราความต้องการรายละเอียดกับปริมาณเรามีบริษัทขนส่งที่สามารถแข่งขันได้ สําหรับคําตอบเพิ่มเติม คุณสามารถติดต่อเราได้
ตอบ: ได้ครับ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดยอมรับ OEM/ODM เราสามารถเซ็นสัญญาความลับได้ครับ
ตอบ: ครับ เราเป็นผู้ผลิต, การแก้ไข FTTH และผู้ให้บริการข้อมูลศูนย์รวมในเชนเจน, จีน, ก่อตั้งในปี 2000.
ตอบ: ขึ้นอยู่กับผลิตภัณฑ์ที่แตกต่างกัน เรามีการรับประกัน 1 ปีสําหรับสายพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดพัดค่าขนส่งจะจ่ายจากคุณ.
ตอบ: แพ็คเกจมาตรฐานการส่งออกสากล หากคุณต้องการพิมพ์โลโก้ของคุณบนบรรจุ, กรุณาบอกเราก่อนที่เรานําเสนอ
ตอบ: มันขึ้นอยู่กับสินค้า, ตัวอย่างฟรีให้บริการภายใต้ 10 usd. ส่งสินค้าจะจ่ายโดยผู้ซื้อก่อนการจัดส่ง.
A: T / T, Western Union, Paypal, MoneyGram ทันที สําหรับจํานวนมากสามารถเป็นเงินฝาก 50% ก่อน, เงินสมดุล 50% จ่ายก่อนการจัดส่งถ้าคุณได้ราคาที่ดีกว่าจากตลาด, TAKFLY ยังสามารถสนับสนุนคุณในราคาเดียวกัน.
A:
- ส่งไปรษณีย์หรือสอบถามด้วยชื่อสินค้า, รายละเอียด, และปริมาณให้เรา. ให้ที่อยู่รับของคุณถ้าคุณต้องการ FOB, CIF, ราคา CFR.
- เราจะนําเสนออัตราราคาของเราพร้อมเวลานํา
- หลังจากที่ใบเสนอราคาได้รับการยืนยัน เราก็จะส่ง PI กับบัญชีธนาคารของเรา
- การผลิตจะจัดทําหลังจากได้รับการชําระเงิน
- ยืนยันผู้รับก่อนที่เราจะส่ง
- หมายเลขการติดตามจะให้หลังจากการจัดส่ง






คะแนนโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด