2.5G 2 Port Fiber 4 Port Copper Ethernet Switch พร้อม 10G Uplink และ Fanless Metal Housing สําหรับการขยายเครือข่ายความเร็วสูง
รายละเอียดสินค้า:
| ชื่อแบรนด์: | Takfly/DF |
| ได้รับการรับรอง: | CE, ROHS, ISO14001, ISO9001, CPR,ANATEL,REACH |
| หมายเลขรุ่น: | TK-MPO-พีซี |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์ส่งออกระหว่างประเทศ |
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ (ขึ้นอยู่กับปริมาณ) |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ทีที 100% |
| สามารถในการผลิต: | 3,000 ชิ้น / วัน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| วัสดุเปลือก: | พีวีซี | ความยาวคลื่นการดำเนินการ: | 1310/1550Nm |
|---|---|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.3dB | ความสามารถในการแทนกันได้: | ≤0.2dB |
| ขั้ว: | ประเภท A, B หรือ C | ปริมาณไฟเบอร์: | 24 |
| โหมด: | เอสเอ็มเอ็ม | วัสดุปลอกโลหะ: | เซรามิค |
รายละเอียดสินค้า
สวิตช์อีเทอร์เน็ต 2.5G ที่มีประสิทธิภาพสูงนี้มีอัพลิงค์ 10G สําหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วมากโดยไม่ต้องเปลี่ยนสายไฟเบอร์ไฟเบอร์ที่มีอยู่ โดยใช้ชิปเซ็ตที่ทันสมัยความเร็ว 5 เท่าของ Gigabit มาตรฐาน, ทําให้มันเหมาะสมสําหรับการใช้งานเครือข่ายที่ต้องการ
ท่าทางทั้งหมดสนับสนุนการส่งต่อความเร็วของสายสําหรับการทํางานที่ดีที่สุด ในขณะที่การออกแบบ plug-and-play ไม่ต้องการการตั้งค่า,ด้วยพอร์ต RJ45 ที่มี LED สัญญาณที่ติดตั้งไว้ เพื่อการติดตามสถานะได้ง่าย
ออกแบบมาเพื่อขยายการส่งข้อมูล Ethernet ผ่านสายไฟเบอร์ สวิตช์สามารถขยายเครือข่ายได้อย่างต่อเนื่อง และเข้ากันได้กับอุปกรณ์เครือข่าย 2.5G มากมายรวมถึงคอมพิวเตอร์ รูเตอร์เซอร์เวอร์ NAS, เครื่องพิมพ์ กล้อง IP และจุดเข้าถึงไร้สาย
เหมาะสําหรับเครือข่ายธุรกิจขนาดกลางและขนาดใหญ่ ระบบการเฝ้าระวังความปลอดภัย การจัดจําหน่ายโรงแรม และสภาพแวดล้อมของวิทยาลัย
- 2 สายพานไฟเบอร์ SFP รองรับความเร็ว 1G/2.5G/10G และ 4 สายพาน RJ45 ทองแดง รองรับ 1G/2.5G Ethernet
- สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3 (Ethernet), IEEE802.3u (Fast Ethernet), IEEE802.3ab (Gigabit Ethernet), IEEE802.3bz (2.5G Ethernet) และ IEEE802.3ae (10G Ethernet)
- การสนับสนุน MDI / MDIX อัตโนมัติเพื่อการติดตั้งและการตั้งระบบง่าย
- ชิปเครือข่ายความเร็วสูงที่มีคุณภาพสูง พร้อมการออกแบบชิปเซ็ตที่ได้รับการคัดเลือกอย่างรอบคอบ เพื่อป้องกันจากการอ้วน, การตัดสายสั้น และความเสียหาย
- RJ45 port อัตโนมัติเจรจาความเร็ว 100M/1000M/2.5G สําหรับการทํางานแบบ plug-and-play
- 10G uplink SFP fiber ports รองรับการเจรจาอัตโนมัติสําหรับความเร็ว 1G/2.5G/10G
- สถาปัตยกรรมการสลับเก็บและส่งต่อ พร้อมพัฟเฟอร์ภายในความจุสูงสําหรับการส่งต่อความเร็วสาย 2.5G ที่ไม่ปิด
- การป้องกันแรงกระตุ้นทางอาชีพสําหรับพอร์ตพลังงานและพอร์ตเครือ
- ปรับปรุงความเย็นโดยเฉพาะโดยไม่ต้องใช้พัดลม ให้การทํางานคงที่จาก -10 °C ถึง +70 °C
- รองรับการสื่อสารแบบครบครันและครึ่งครันด้วยการเจรจาอัตโนมัติ
- บ้านครบโลหะสําหรับความทนทาน, ความแข็งแรงและการระบายความร้อนที่ดีกว่า
| ประเภทสินค้า | 2.5G Ethernet Switch |
| MTBF | 100,000 ชั่วโมง |
| ความดันทางเข้า | พลังงานไฟฟ้าภายนอก DC 12V |
| อุณหภูมิการทํางาน / การเก็บรักษา | -10°C ~ +70°C |
| ความชุ่มชื้น | 5% ~ 95% (ไม่ประปา) |
| คําอธิบายท่าเรือ | 2 x สายไฟเบอร์ SFP (1G/2.5G/10G) + 4 x สายไฟเบอร์ทองแดง RJ45 (1G/2.5G) |
| การใช้พลังงานทั้งหมด | < 6.5W (ภาระเต็ม) |
| ประเภท Port ไฟเบอร์ | SFP |
| ตัวชี้วัด LED | พลังงาน สถานะ Port ไฟเบอร์ สถานะ Port ทองแดง สถานะ ระบบ |
| โหมดเปลี่ยน | การจัดเก็บและส่ง |
| ความสามารถในการเปลี่ยน | 60Gbps |
| อัตราการส่งต่อพัสดุ | 44.64Mpps |
| ตารางที่อยู่ MAC | 8K |
| มาตรฐานเครือข่าย | ไออีอี 8023, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3bz, IEEE802.3ae |
| การควบคุมการไหล | การสนับสนุน |
| โทปโลยีเครือข่าย | รองรับรูปแบบวงแหวน, ดาว, รถบัส, ต้นไม้ และรูปแบบอื่น ๆ |
| การป้องกันการเข้า | IP30 |
| บ้านพัก | โลหะคุณภาพสูงที่มีการระบายความร้อนที่ดีกว่า |
| เลขรุ่น | ZSTX-GS06-2.5G2F4-SFP |
| พลังงาน | พลังงานไฟฟ้าภายนอก DC 12V |
| น้ําหนัก | 0.4 กิโลกรัม/หน่วย |
| มิติสินค้า | 128.6 * 78.5 * 26 มิลลิเมตร |
| ขนาดของแพ็คเกจ | 200 * 162 * 47 มิลลิเมตร |
| จํานวนกล่อง | 48 ชิ้น/กล่อง |





