LC-LC Polarity เปลี่ยน Uniboot Patch คอร์ด
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | เซินเจิ้นประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์: | Takfly/OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE, ROHS, REACH |
| หมายเลขรุ่น: | ตัวเชื่อมต่อ Uniboot LC-LC |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
|---|---|
| ราคา: | Can be negotiated |
| รายละเอียดการบรรจุ: | สปอน+กล่อง+กระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 3-7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| สามารถในการผลิต: | 50,000 ชิ้นต่อเดือน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ชื่อ: | ขั้วต่อใยแก้วนำแสง | พิมพ์: | ตัวเชื่อมต่อ Uniboot LC-LC |
|---|---|---|---|
| ประเภทใบหน้าปิดท้าย: | ยูพีซี | โหมด: | เอสเอ็ม (G652、G655、G657); มม. (OM1-OM5) |
| การสูญเสียการแทรก: | ≤ 0.3dB | การสูญเสียผลตอบแทน: | UPC SM ≥ 50dB 、UPC มม. ≥ 35 dB |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~+60 ℃ | อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20 ℃ ~+60 ℃ |
| ปลอกโลหะ: | 1.25 มม.(ซีซีทีซี | ||
| เน้น: | LC-LC Uniboot สายพับเส้นใย,สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่เปลี่ยนขั้วขั้ว,LC-LC uniboot patch cord ด้วยการรับประกัน |
||
รายละเอียดสินค้า
สายแพทช์ LC-LC สลับขั้วแบบ Uniboot
สายแพทช์ใยแก้วนำแสงประสิทธิภาพสูง พร้อมดีไซน์ Uniboot สลับขั้วได้ เพื่อการจัดการสายเคเบิลที่มีประสิทธิภาพและการเชื่อมต่อที่เชื่อถือได้
คุณสมบัติทางเทคนิค
- การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนสูง
- สลับขั้วได้
- ความสามารถในการแลกเปลี่ยนที่ดี
- ความทนทานที่ดี
- ความเสถียรของอุณหภูมิสูง
- มาตรฐาน: Telcordia GR-326-CORE
การใช้งาน
- CATV
- เครือข่ายโทรคมนาคม
- การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่
- เครือข่ายท้องถิ่น (LANS)
- เครือข่ายประมวลผลข้อมูล
- อุปกรณ์ทดสอบ
- เครือข่ายบริเวณกว้าง (WANS)
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ประเภทปลายหน้า | UPC |
| ประเภทไฟเบอร์ | SM (G652,G655,G657); MM (OM1-OM5) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล | 2.0/3.0 มม. หรือปรับแต่งได้ |
| การสูญเสียการแทรก | ≤ 0.3dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน | UPC SM ≥ 50dB, UPC MM ≥ 35 dB |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | ≤ 0.1 |
| ความทนทาน | ≤ 0.2dB |
| ความสามารถในการแลกเปลี่ยน | ≤ 0.2dB |
| ส่วนเสริมความแข็งแรง | Kevlar |
| ความต้านทานแรงดึง | >60N |
| ปลอก | 1.25 มม. (CCTC) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃~60℃ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20℃~60℃ |
| วัสดุปลอกนอก | PVC, LSZH |
| รัศมีโค้งงอ (คงที่/พลวัต) | 10D/20D |
| ความยาว | ปรับแต่งได้ |
โซลูชันที่เกี่ยวข้อง
ขั้วต่อที่ใช้งานง่ายสำหรับการใช้งานโดยตรงในแอปพลิเคชัน ONU โดยมีความแข็งแรงในการยึดมากกว่า 5 กก. ใช้กันอย่างแพร่หลายในโครงการ FTTH สำหรับการปฏิวัติด้านเครือข่าย ลดความต้องการซ็อกเก็ตและอะแดปเตอร์เพื่อประหยัดต้นทุนโครงการ
เข้ากันได้กับซ็อกเก็ตและอะแดปเตอร์มาตรฐาน 86 ทำให้สามารถเชื่อมต่อระหว่างสายดรอปและสายแพทช์ได้ ซ็อกเก็ตมาตรฐาน 86 ให้การป้องกันที่สมบูรณ์ผ่านการออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์
การสนับสนุนทางเทคนิคและบริการ
- ช่วยเหลือลูกค้าในการค้นหาขั้วต่อใยแก้วนำแสงที่เหมาะสมสำหรับการใช้งานของพวกเขา
- ให้คำปรึกษาทางเทคนิคและคำแนะนำเกี่ยวกับการติดตั้งขั้วต่อใยแก้วนำแสง
- เสนอการบริการหลังการขายและการบำรุงรักษาสำหรับขั้วต่อใยแก้วนำแสงของเรา
- รับประกันคุณภาพสูงสุดของผลิตภัณฑ์ขั้วต่อใยแก้วนำแสง
- ให้บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
- ให้บริการรับประกันสำหรับขั้วต่อใยแก้วนำแสงของเรา
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
- บรรจุในกล่องกระดาษพร้อมโฟมรองกันกระแทก
- จัดส่งผ่านผู้ให้บริการที่เชื่อถือได้
- คำสั่งซื้อทั้งหมดจัดส่งภายใน 24 ชั่วโมงหลังการชำระเงิน
คำถามที่พบบ่อย
ชื่อแบรนด์ของขั้วต่อใยแก้วนำแสงนี้คืออะไร?
ชื่อแบรนด์คือ Takfly/OEM
หมายเลขรุ่นของขั้วต่อใยแก้วนำแสงนี้คืออะไร?
หมายเลขรุ่นคือ Fiber Optic Fast Connector
ผลิตภัณฑ์นี้ผลิตที่ไหน?
ผลิตภัณฑ์นี้ผลิตในเซินเจิ้น ประเทศจีน
วัตถุประสงค์ของขั้วต่อใยแก้วนำแสงนี้คืออะไร?
ขั้วต่อใยแก้วนำแสงนี้ใช้สำหรับเชื่อมต่อสายใยแก้วนำแสงอย่างรวดเร็วและง่ายดาย
ขั้วต่อนี้สามารถใช้กับสายใยแก้วนำแสงประเภทใดได้บ้าง?
ขั้วต่อนี้สามารถใช้กับสายใยแก้วนำแสงแบบโหมดเดี่ยวและมัลติโหมดได้
การให้คะแนนและความคิดเห็น
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




คะแนนโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด