SC(ชาย)-FC(หญิง) ตัวแปลง SM/MM Low IL 0.3dB ประสิทธิภาพสูง
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีนเซินเจิ้น |
| ชื่อแบรนด์: | DF/OEM/Nuetral |
| ได้รับการรับรอง: | CE/ROHS/REACH/ISO9001/ISO14001 |
| หมายเลขรุ่น: | อะแดปเตอร์ SC (ชาย) -FC (หญิง) |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | ต่อรองได้ |
|---|---|
| ราคา: | $ 4.7/per |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องตุ่ม+กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการขึ้นอยู่กับ QTY |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | Western Union, T/T, MoneyGram/Paypal |
| สามารถในการผลิต: | 1,000pcs/วัน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ชื่อสินค้า: | อะแดปเตอร์ FC (ชาย) -SC (หญิง) | แม่พิมพ์: | SM/MM |
|---|---|---|---|
| การสูญเสียการแทรกแซง: | เอสเอ็ม/MM≤0.3dB | การสูญเสียผลตอบแทน: | เอสเอ็ม/MMSM≥45dB |
| การทำซ้ำ: | สูงสุด 0.2dB | อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40℃~+75℃ |
| ตราไฟเบอร์: | คอร์นนิ่ง, YOFC, โอเอฟเอส, ดราก้า | ||
| เน้น: | เอฟซีเพศชาย เอสซีเพศหญิงอุปกรณ์ปรับไฟเบอร์,แอดป์เตอร์ไฟเบอร์ออปติก ความสูญเสียการใส่ที่ต่ํา,SM MM เครื่องปรับตัวเชื่อมไฟเบอร์ออปติก |
||
รายละเอียดสินค้า
SC ((ชาย) -FC ((หญิง) แอดป์เตอร์ SM/MM IL ต่ํา
Male female type switching adapters can be used to convert a type of fiber optic connector (male) into another type of fiber optic connector (male) or to a fiber optic connector interface (female) into another type of fiber optic connector interface (female)อดพเตอร์เหล่านี้มีขนาดเล็ก, ความมั่นคงของแสง, และการใช้งานง่าย, ทําให้มันสามารถนําไปใช้ได้อย่างกว้างขวางในอุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติกส์, การทดสอบเครื่องมือ, วิศวกรรม, และการก่อสร้างการช่วยเหลือ
การใช้งานของตัวปรับ
- โทรคมนาคม โทรศัพท์มือถือ และยูนิคอม โรเดียและโทรทัศน์
- การเชื่อมต่อการส่งข้อมูลทางแสง
- การทดสอบอุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก และการก่อสร้างวิศวกรรมการช่วยเหลือ
คุณสมบัติของตัวปรับ
- การสูญเสียการใส่ที่ต่ํา, การสูญเสียผลตอบแทนที่สูง
- สม่ําเสมอดี และซ้ําได้
- ขนาดเล็ก มีพื้นที่น้อยกว่า
- ใช้งานง่าย ใช้งานง่าย
รายละเอียดของตัวปรับเปลี่ยน
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ผลกําไรเสีย | SM≥45dB |
| ความสูญเสียการใส่ (dB) | ≤ 0.50 |
| ความซ้ํา (dB) | 0.2dB สูงสุด |
| ประเภทเส้นใย | SM/MM |
| ระยะอุณหภูมิการเก็บรักษา ((°C) | -40°C~+75°C |
PS:
ชาย หญิงชนิดสวิตช์ การใส่เสียแอดป์เตอร์กับไฟเบอร์ที่ติดตั้งและไฟเบอร์ออฟติกไฟเบอร์แอดป์เตอร์ ferrule เทคโนโลยี sleeve คุณสามารถทําตามความต้องการของชาย UPC หรือ APCแม่รับแค่ UPC, การเลือกเส้นใย SM-9 / 125um สายใยแบบเดียว หรือ MM-62.5 / 125um หรือ OM2-50 / 125um สายใยแบบหลายแบบ
ทําไมต้องเลือก TAKFLY
- มีประสบการณ์ในการผลิตสินค้าไฟเบอร์ออปติกมากกว่า 25 ปี
- พนักงานประกอบงานกว่า 450 คน มีประสบการณ์ 3 ปี
- กว่า 10 วิศวกรวิจัยและพัฒนา
- 16 ชุด อุปกรณ์ฉีดที่นําเข้าจากเยอรมนี และ 16 สายการผลิต
- เครื่องทดสอบมากกว่า 30 ชุด: เครื่องทดสอบ OTDR,3D,VFL,IL&RL; เครื่องทดสอบความแข็งแรงในการยืดหยุ่น, เครื่องทดสอบความต้านทานในการบด, เครื่องทดสอบเครื่องวัดพลังงาน, เครื่องตรวจสอบแสง เป็นต้น
- OEM แบรนด์เป็นที่ยอมรับ
- งานแสดงสินค้า: OFC, ECOC, CommunicAsia, NETCOM, AFRICACOM, SVIAZ ICT, CommunicIndonesia, งานแสดงสินค้าอิเล็กทรอนิกส์แหล่งโลก เป็นต้น
การควบคุมคุณภาพ
- ตรวจสอบจุดของวัตถุดิบเข้า การตรวจสอบก่อนการผลิต
- ตรวจสอบอย่างครบถ้วนหลังจากที่ทุกกระบวนการแยกแยกจบ
- ตรวจสอบผลิตครึ่งเสร็จ
- ตรวจสอบผลิตภัณฑ์เสร็จอย่างครบถ้วน ก่อนบรรจุ
- การตรวจสอบตรงก่อนการส่ง
การจัดส่ง
- ตัวอย่าง: 1-3 วันทําการ
- สั่งผลิตจํานวนมาก: 3-7 วันทําการ
- การบรรจุ: ถุงพลาสติก, กระป๋องกล่องและพัลเล็ตมีตามคําขอของคุณ
FAQ
Q1: ผมสามารถหารายการและรายการราคาของคุณได้อย่างไร?
A1: กรุณาบอกเราอีเมลของคุณหรือติดต่อจากเว็บไซต์โดยตรงสําหรับรายการและรายการราคาของเรา
Q2: ผมสามารถเจรจาราคาได้หรือไม่?
A2: ใช่ เราอาจพิจารณาลดราคาสําหรับคอนเทนเนอร์หลายคอนเทนเนอร์
Q3: ค่าบริการส่งจะเท่าไหร่?
A3: มันขึ้นอยู่กับขนาดของสินค้าของคุณและวิธีการส่ง. เราจะนําเสนอค่าธรรมเนียมให้คุณตามที่คุณขอ
Q4: ผมมาเยี่ยมคุณได้มั้ย?
A4: แน่นอน, โรงงานของเราอยู่ในเชนเจน, จีน. กรุณาติดต่อเราเพื่อนัดหมาย
Q5: ถ้ามีปัญหาคุณภาพเมื่อเราได้รับสินค้า?
A5: หากมีปัญหาคุณภาพเมื่อคุณ un-package สินค้า, คุณสามารถถ่ายภาพสําหรับการอ้างอิงของเรา, กรม QC ของเราจะตรวจสอบปัญหาและให้คําตอบที่ดีที่สุดให้คุณ,นอกจากนี้ เรายังจะดําเนินการเพื่อปรับปรุงคุณภาพในอนาคต
Q6: รายการการบรรจุของท่านคืออะไร?
A6: โดยทั่วไป, เราบรรจุสินค้าของเราในกล่องกระจกและกล่องกล่อง, และยังสามารถรับการปรับเปลี่ยนการบรรจุโดยลูกค้า
Q7: หลักการการชําระเงินของคุณคืออะไร
A7: T / T 30% เป็นเงินฝาก และ 70% ก่อนการจัดส่ง เราจะแสดงให้คุณเห็นภาพของสินค้าและแพคเกจก่อนที่คุณจ่ายเงินที่เหลือ
Q8: หลักการจัดส่งของคุณคืออะไร?
A8: EXW, FOB, CFR, CIF DDU
Q9: แล้วเวลาจัดส่งของคุณล่ะ?
A9: โดยทั่วไปมันจะใช้เวลา 5-7 วันทําการหลังจากได้รับการชําระเงินล่วงหน้าของคุณ. เวลาในการจัดส่งเฉพาะจะขึ้นอยู่กับรายการและปริมาณของคําสั่งของคุณ
Q10: คุณสามารถผลิตตามตัวอย่างได้หรือไม่?
A10: ใช่, เราสามารถผลิตโดยตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ
หากคุณสนใจสินค้าของเรา หรือมีข้อสงสัยใดๆ ก็ติดต่อผมได้ตลอดเวลา
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้



