MPO/MTP-LC Breakout Fiber Optic Patch Cord PC และ APC PVC/LSZH SM/MM
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีนเซินเจิ้น |
| ชื่อแบรนด์: | DF/OEM/Nuetral |
| ได้รับการรับรอง: | CE/ROHS/REACH/ISO9001/ISO14001 |
| หมายเลขรุ่น: | สายแพทช์ฝ่าวงล้อม MPO / MTP-LC |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | ต่อรองได้ |
|---|---|
| ราคา: | negotiable denpend on QTY |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องตุ่ม+กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการขึ้นอยู่กับ QTY |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | Western Union,T/T,MoneyGram/Paypal |
| สามารถในการผลิต: | 1,000pcs/วัน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ชื่อสินค้า: | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกฝ่าวงล้อม MPO / MTP-LC | ประเภทใบหน้าปิดท้าย: | UPC และ APC; พีซีและเอพีซี |
|---|---|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์: | เอสเอ็ม (G652、G655、G657); มม. (OM1-OM5) | เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 2.0、3.0 หรือปรับแต่งเอง (ซิมเพล็กซ์/ดูเพล็กซ์) |
| การสูญเสียการแทรก: | ≤ 0.3 เดซิเบล | การสูญเสียผลตอบแทน: | UPC SM≥50dB 、APC SM≥ 60 dB、 พีซี มม. ≥ 35 dB |
| การทำซ้ำ: | ≤ 0.1 | ความยาวคลื่น: | เอสเอ็ม:1310/1550 มม.:850/1300 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C~70°C | อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40 ℃ ~ 80 ℃ |
| วัสดุฝักด้านนอก: | พีวีซี、LSZH | รัศมีการดัดงอ (คงที่/ไดนามิก): | 10วัน/20วัน |
| ความยาว: | ปรับแต่ง | ตราไฟเบอร์: | คอร์นนิ่ง, YOFC, โอเอฟเอส, ดราก้า |
รายละเอียดสินค้า
สายแพตช์คอร์ดยาวใยแก้วนำแสง MPO/MTP-LC แบบแยกPC และ APC PVC/LSZH SM/MM
สายแพตช์คอร์ด MPO/MTP เป็นโซลูชันการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงแบบสำเร็จรูปที่มีความหนาแน่นสูง หลายแกน คุณสมบัติหลักคือสายแพตช์คอร์ดเส้นเดียวมีการรวมแกนใยแก้วนำแสงหลายแกน เสียบและใช้งานได้ทันที มีการสูญเสียต่ำ และสามารถส่งข้อมูลความเร็วสูงแบบขนานได้ เป็นตัวเลือกหลักสำหรับศูนย์ข้อมูลและการสื่อสารความเร็วสูง
การใช้งานสายแพตช์คอร์ดแบบแยก MPO/MTP-LC
- โหมดการส่งข้อมูลแบบไม่ประสานเวลา (ATM)
- Gigabit Ethernet
- อินเทอร์เฟซอุปกรณ์/ตัวรับส่งสัญญาณแบบแอคทีฟ
- CATV, วิดีโอและมัลติมีเดีย
- การติดตั้งภายในอาคาร
- เครือข่ายโทรคมนาคม
-
การเชื่อมต่อแบบขนานระหว่างการ์ด PC และแผงแพตช์
-
อุตสาหกรรมและโทรคมนาคม
-
การเชื่อมต่อสำหรับโมดูล O/E
-
การเชื่อมต่อระหว่างเฟรมสวิตช์ออปติคัล
- ตอบสนองความต้องการที่หลากหลายของตลาดและลูกค้า
คุณสมบัติสายแพตช์คอร์ดแบบแยก MPO/MTP-LC
- ปลอก MT ขึ้นรูปด้วยความแม่นยำ
- สลักนำทางความแม่นยำสูงสำหรับการจัดตำแหน่งที่แม่นยำ
- การออกแบบที่กะทัดรัด สูงสุด 4,8,12,24 แกน
- สอดคล้องกับ IEC 61754-7
- สอดคล้องกับ EIA/TIA-604-5
ข้อมูลจำเพาะสายแพตช์คอร์ดแบบแยก MPO/MTP-LC
| ประเภทปลายหน้า |
UPC และ APC; PC และ APC
|
|---|---|
| ประเภทใยแก้วนำแสง | SM (G652,G655,G657); MM (OM1-OM5) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล |
0.9,2.0,3.0 หรือปรับแต่งได้ (Simplex/duplex)
|
| การสูญเสียการแทรก | ≤ 0.3 dB |
| การสูญเสียการสะท้อนกลับ | UPC SM≥50dB, APC SM≥ 60 dB, PC MM ≥ 35 dB |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | ≤ 0.1 |
| ความทนทาน | ≤ 0.2dB |
| ความสามารถในการแลกเปลี่ยน | ≤ 0.2dB |
| แรงดึง | >70N |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃~70℃ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40℃~80℃ |
| วัสดุเปลือกนอก | PVC, LSZH, TPU |
| รัศมีการโค้งงอ (สถิต/พลวัต) | 10D/20D |
| ความยาว | ปรับแต่งได้ |
ทำไมต้องเลือก TAKFLY?
ผู้ผลิตมืออาชีพ:
- ด้วยประสบการณ์การผลิตมากกว่า 25 ปีในผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสง
- พนักงานประกอบมากกว่า 450 คน มีประสบการณ์ 3 ปี
- วิศวกร R&D มากกว่า 10 คน
- เครื่องฉีดขึ้นรูปจากเยอรมนี 16 ชุด และสายการผลิต 16 สาย
- เครื่องทดสอบมากกว่า 30 ชุด: OTDR,3D,VFL,เครื่องมือทดสอบ IL&RL; เครื่องทดสอบแรงดึง, เครื่องทดสอบความต้านทานการบดอัด, เครื่องทดสอบมิเตอร์วัดกำลัง, เครื่องตรวจสอบแสง ฯลฯ
- รับแบรนด์ OEM ได้
- นิทรรศการ: OFC, ECOC, CommunicAsia, NETCOM, AFRICACOM, SVIAZ ICT, CommunicIndonesia, Global Soure Electronic Exhibition ฯลฯ
การควบคุมคุณภาพ
- สุ่มตรวจการตรวจสอบวัตถุดิบขาเข้าก่อนการผลิต
- ตรวจสอบเต็มรูปแบบหลังเสร็จสิ้นแต่ละกระบวนการ
- ตรวจสอบเต็มรูปแบบการผลิตครึ่งสำเร็จ
- ตรวจสอบเต็มรูปแบบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปก่อนบรรจุ
- สุ่มตรวจก่อนจัดส่ง
การจัดส่ง
- ตัวอย่าง: 1-3 วันทำการ
- คำสั่งซื้อการผลิตจำนวนมาก: 3-7 วันทำการ
- บรรจุภัณฑ์: ถุงพลาสติก กล่อง และพาเลทมีให้เลือกตามคำขอของคุณ
คำถามที่พบบ่อย
Q1: ฉันจะรับแคตตาล็อกและรายการราคาของคุณได้อย่างไร?
A1: โปรดแจ้งอีเมลหรือผู้ติดต่อของคุณจากเว็บไซต์โดยตรงเพื่อรับแคตตาล็อกและรายการราคาของเรา
Q2: ฉันสามารถต่อรองราคาได้หรือไม่?
A2: ใช่ เราอาจพิจารณาส่วนลดสำหรับการขนส่งสินค้าผสมหลายตู้คอนเทนเนอร์
Q3: ค่าจัดส่งจะเท่าไร?
A3: ขึ้นอยู่กับขนาดของการจัดส่งและวิธีการจัดส่ง เราจะเสนอค่าใช้จ่ายให้คุณตามที่คุณร้องขอ
Q4: ฉันสามารถไปเยี่ยมคุณได้หรือไม่?
A4: แน่นอน โรงงานของเราอยู่ในเซินเจิ้น ประเทศจีน โปรดติดต่อเราเพื่อทำการนัดหมาย
Q5: จะเกิดอะไรขึ้นหากมีปัญหาด้านคุณภาพเมื่อเราได้รับสินค้า?
A5: หากมีปัญหาด้านคุณภาพเมื่อคุณแกะกล่องสินค้า คุณสามารถถ่ายรูปเพื่อใช้อ้างอิงได้ แผนก QC ของเราจะตรวจสอบปัญหาและให้วิธีแก้ปัญหาที่ดีที่สุดแก่คุณ นอกจากนี้เราจะดำเนินการเพื่อปรับปรุงคุณภาพในอนาคต
Q6: เงื่อนไขการบรรจุภัณฑ์ของคุณคืออะไร?
A6: โดยทั่วไป เราจะบรรจุสินค้าของเราในกล่องพลาสติกแบบมีแผงและกล่อง และยังสามารถรับการบรรจุที่ปรับแต่งโดยลูกค้าได้
Q7: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
A7: T/T 30% เป็นเงินมัดจำ และ 70% ก่อนจัดส่ง เราจะแสดงรูปถ่ายผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ให้คุณดูก่อนที่คุณจะชำระยอดคงเหลือ
Q8: เงื่อนไขการจัดส่งของคุณคืออะไร?
A8: EXW, FOB, CFR, CIF, DDU
Q9: ระยะเวลาในการจัดส่งของคุณเป็นอย่างไร?
A9: โดยทั่วไป จะใช้เวลา 5-7 วันทำการหลังจากได้รับเงินล่วงหน้าของคุณ ระยะเวลาในการจัดส่งที่แน่นอนขึ้นอยู่กับรายการและปริมาณของคำสั่งซื้อของคุณ
Q10: คุณสามารถผลิตตามตัวอย่างได้หรือไม่?
A10: ใช่ เราสามารถผลิตตามตัวอย่างหรือแบบทางเทคนิคของคุณได้
หากคุณสนใจในผลิตภัณฑ์ของเราหรือมีข้อสงสัยใดๆ โปรดอย่าลังเลที่จะติดต่อฉันได้ตลอดเวลา!
การให้คะแนนและความคิดเห็น
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




คะแนนโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด