อะแดปเตอร์ไฟเบอร์กลม ST แบบกลม SM/MM IL ต่ำ 0.2dB ประสิทธิภาพสูง
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีนเซินเจิ้น |
| ชื่อแบรนด์: | DF/OEM/Nuetral |
| ได้รับการรับรอง: | CE/ROHS/REACH/ISO9001/ISO14001 |
| หมายเลขรุ่น: | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์กลม ST แบบกลม SM/MM IL ต่ำ 0.2dB ประสิทธิภาพสูง |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | ต่อรองได้ |
|---|---|
| ราคา: | negotiable denpend on QTY |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องตุ่ม+กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการขึ้นอยู่กับ QTY |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | Western Union,T/T,MoneyGram/Paypal |
| สามารถในการผลิต: | 1,000 ชิ้น / วัน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ชื่อสินค้า: | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์กลม ST แบบกลม SM/MM IL ต่ำ 0.2dB ประสิทธิภาพสูง | ปลอกโลหะเส้นผ่านศูนย์กลางภายในของ: | 125/126/127um |
|---|---|---|---|
| ปลอกโลหะเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 2.5 มม. /1.25 มม | แทรกการสูญเสีย: | <0.2dB |
| การทำซ้ำ: | <0.2dB | ประเภทของใยแก้วนำแสง: | SM/MM |
| ความถี่เสียบและดึง: | > 1,000 ครั้ง | ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ (℃): | -40 ℃ - +80 ℃ |
| ใบรับรอง: | CE/ROHS/ถึง | ||
| เน้น: | อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงแบบกลม ST,เครื่องปรับไฟเบอร์ความสูญเสียการใส่ต่ํา,เครื่องเชื่อมไฟเบอร์ออปติก SM MM |
||
รายละเอียดสินค้า
อะแดปเตอร์ใยแก้วเปลือยแบบกลม ST SM/MM IL ต่ำ 0.2dB ประสิทธิภาพสูง
อะแดปเตอร์ใยแก้วเปลือยแบบกลม ST เป็นเครื่องมือเสริมสำหรับการทดสอบข้อมูลใยแก้วนำแสง เนื่องจากรูเสียบของอะแดปเตอร์เปลือยและใยแก้วเปลือยผ่านรูโดยไม่มีกาวอีพ็อกซี่และตัวกลางใดๆ ใยแก้วเปลือยจึงสามารถเสียบเข้าและถอดออกได้ง่ายและใช้ซ้ำได้หลายครั้ง และมีการสูญเสียการแทรกต่ำและใช้งานง่าย
การใช้งาน
- ใช้กับใยแก้วเปลือย การเชื่อมต่อชั่วคราว OTDR เครื่องวัดกำลังแสง แหล่งกำเนิดแสง และพอร์ตข้อมูลใยแก้วอื่นๆ และอุปกรณ์เครื่องมือทดสอบ
- การเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงชั่วคราวและการซ่อมแซมใยแก้วนำแสงฉุกเฉิน
คุณสมบัติ
- ใช้งานง่าย มองเห็นได้ด้วยตาเปล่า
- มีทั้งแบบ Single mode และ Multimode
- การออกแบบตัวหนีบใยแก้วด้วยแผ่นโลหะที่เป็นเอกลักษณ์ ปลอดภัย เชื่อถือได้ การสูญเสียการแทรกต่ำ
- ส่วนแทรกและรูผ่านไม่มีกาวอีพ็อกซี่และตัวกลางใดๆ เสียบใยแก้วได้ง่าย ถอดออก และใช้ซ้ำได้หลายครั้ง
- สามารถเปลี่ยนปลอกและโมดูลคอนเนคเตอร์ได้ ขนาดของปลอกและคอนเนคเตอร์สามารถปรับแต่งและหลากหลายได้
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายในปลอก | 125/126/127 ไมโครเมตร |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกปลอก | 2.5 มม. / 1.25 มม. |
| การสูญเสียการแทรก | <0.2dB |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | <0.2dB |
| ประเภทใยแก้วนำแสง | SM/MM |
| ความถี่ในการเสียบและถอด | >1000 ครั้ง |
| ช่วงอุณหภูมิการจัดเก็บ | -40°C ถึง +80°C |
ทำไมต้องเลือก TAKFLY?
ความเป็นเลิศในการผลิต
- ประสบการณ์การผลิตผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงกว่า 25 ปี
- พนักงานประกอบกว่า 500 คน มีประสบการณ์ 5 ปีขึ้นไป
- วิศวกร R&D กว่า 10 คน ทุ่มเทเพื่อการพัฒนานวัตกรรมผลิตภัณฑ์
- เครื่องฉีดขึ้นรูปนำเข้าจากเยอรมนี 16 ชุด และสายการผลิต 16 สาย
- อุปกรณ์ทดสอบกว่า 30 ชุด รวมถึง OTDR, 3D, VFL, เครื่องมือทดสอบ IL & RL, เครื่องทดสอบแรงดึง, เครื่องทดสอบแรงกด, เครื่องวัดกำลังแสง และเครื่องตรวจสอบแสง
- มีบริการ OEM branding
- เข้าร่วมงานแสดงสินค้าอุตสาหกรรมหลักอย่างสม่ำเสมอ: OFC, ECOC, CommunicAsia, NETCOM, AFRICACOM, SVIAZ ICT, CommunicIndonesia, Global Source Electronic Exhibition
การควบคุมคุณภาพ
- การตรวจสอบวัตถุดิบขาเข้าพร้อมการสุ่มตรวจก่อนการผลิต
- การตรวจสอบที่ครอบคลุมหลังกระบวนการผลิตแต่ละขั้นตอน
- การตรวจสอบงานระหว่างดำเนินการอย่างละเอียด
- การตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปที่สมบูรณ์ก่อนบรรจุภัณฑ์
- การสุ่มตรวจขั้นสุดท้ายก่อนจัดส่ง
การจัดส่งและบรรจุภัณฑ์
- ตัวอย่าง: 1-3 วันทำการ
- คำสั่งซื้อการผลิตจำนวนมาก: 3-7 วันทำการ
- ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์ที่ยืดหยุ่น: ถุงพลาสติก กล่อง และพาเลท มีให้เลือกตามความต้องการของลูกค้า
สนใจผลิตภัณฑ์ของเราหรือมีคำถาม?
โปรดติดต่อเราได้ตลอดเวลาสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมหรือการสนับสนุนทางเทคนิค
การให้คะแนนและความคิดเห็น
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




คะแนนโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด